• jagora

Babban ma'anar PHGH25ca Jagoran Litattafan Rail don Injin CNC

Takaitaccen Bayani:

1. Faɗaɗɗen ƙirar faifan ƙaramin linzamin kwamfuta yana haɓaka ƙarfin ɗaukar nauyi mai yawa.

2. rungumi Gothic maki hudu ƙirar ƙirar lamba, na iya ɗaukar nauyi mai girma daga kowane kwatance, tsayin daka da madaidaici.

3. yana da ƙirar ƙwallon ƙwallon ƙafa, kuma yana iya zama masu musanya.


  • Alamar:PYG
  • Nau'in Samfura:PMGW
  • Girman Samfura:7,9,12,15
  • Kayan Aikin Rail:S55C
  • Abun toshewa:20 CRmo
  • Misali:samuwa
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    bayanin samfurin

    PMGW Wide Linear Rail

    1. dacewa shigarwa
    2. cikakkun bayanai
    3. wadataccen wadata

    1. Tsarin mirgina

    toshe, dogo, hular ƙarewa, ƙwallayen ƙarfe, mai riƙewa

    2. Tsarin lubrication

    PMGN15 yana da nono maiko, amma PMGN5, 7, 9,12 suna buƙatar man shafawa ta rami a gefen hular ƙarshen.
    3. Tsarin hana ƙura

    scraper, hatimin ƙarshe, hatimin ƙasa

    img-2

    Halaye don ƙaramin motsi na linzamin kwamfuta

    1. Faɗaɗɗen ƙirar faifan ƙaramin linzamin kwamfuta yana haɓaka ƙarfin ɗaukar nauyi mai yawa.

    2. rungumi Gothic maki hudu ƙirar ƙirar lamba, na iya ɗaukar nauyi mai girma daga kowane kwatance, tsayin daka da madaidaici.

    3. yana da ƙirar ƙwallon ƙwallon ƙafa, kuma yana iya zama masu musanya.

    Ma'anar Ƙa'idar don Ƙarƙashin Ƙwararrun Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwa da Rails Jagora

    Mun dauki model 12 misali

    layin dogo 8

    PMGW block da nau'in dogo

    Nau'in

    Samfura

    Toshe Siffar

    Tsayi (mm)

    Tsayin Dogo (mm)

    Aikace-aikace

    Nau'in Flange PMGW-CPMGW-H

    img-3

    4

    16

    40

    2000

    PrinterRobotics Daidaitaccen kayan aikin aunawa

    Semiconductor kayan aiki

    Aikace-aikacen don Mini Linear Bearing

    Aikace-aikacen jagororin linzamin PMGW sun haɗa da: Injin Semi-conductor, bugu kayan aikin taro na hukumar IC, kayan aikin likitanci, hannu na inji, ma'auni daidai, injin sarrafa kansa na hukuma da sauran jagororin madaidaiciya madaidaiciya.

    Madaidaicin Matsayi

    ƙaramin jagorar layin dogo daidaici ya haɗa da: Na al'ada (C), Babban (H), Daidaitawa (P)

    Preload

    ƙaramin jagorar linzamin kwamfuta yana da na al'ada, Zero da Haske, duba tebur na ƙasa:

    Matakin farko Alama Preload Daidaitawa
    Na al'ada ZF 4-10 ku C
    Sifili Z0 0 CP
    Haske Z1 0.02C CP

     

    Kurar Kura

    Don ƙaramar linzamin linzamin kwamfuta na yau da kullun, muna shigar da ɓangarorin mai a ƙarshen toshe biyu don guje wa ƙura ko ɓarna a cikin toshe don tasiri lokacin rayuwar sabis da daidaito. Ana shigar da hatimin ƙura a ƙarƙashin toshe don guje wa ƙura ko barbashi a cikin toshe daga ƙasa, idan abokan ciniki suna son zaɓar hatimin ƙurar, za su iya ƙara + U bayan ƙirar jagorar ƙaramin jagorar.

    Dubi teburin ƙasa don sararin shigarwa:

    Samfura Kurar Kura H1mm Samfura Kurar Kura H1mm
    MGN 5 - - MGW 5 - -
    Farashin MGN7 - - MGW 7 - -
    MGN 9 1 MGW 9 2.1
    MGN 12 2 Farashin MGW12 2.6
    Farashin MGN15 3 Farashin MGW15 2.6

    bayanan fasaha

    Girma

    Cikakken ma'auni don duk ƙaramin layin dogo na linzamin kwamfuta duba tebur a ƙasa ko zazzage kasidarmu:

    PMGW7, PMGW9, PMGW12

    img-4

    PMGW15

    img-5

    Samfura Girman Taro (mm) Girman toshe (mm) Girman Rail (mm) Girman kusoshidomin dogo Mahimman ƙimar nauyi mai ƙarfi Ƙididdiga na asali a tsaye nauyi
    Toshe Jirgin kasa
    H N W B C L WR HR D P E mm C (kN) C0 (kN) kg Kg/m
    PMGW7C 9 5.5 25 19 10 31.2 14 5.2 6 30 10 M3*6 1.37 2.06 0.020 0.51
    PMGW7H 9 5.5 25 19 19 41 14 5.2 6 30 10 M3*6 1.77 3.14 0.029 0.51
    PMGW9C 12 6 30 21 12 39.3 18 7 6 30 10 M3*8 2.75 4.12 0.040 0.91
    PMGW9H 12 6 30 23 24 50.7 18 7 6 30 10 M3*8 3.43 5.89 0.057 0.91
    Saukewa: PMGW12C 14 8 40 28 15 46.1 24 8.5 8 40 15 M4*8 3.92 5.59 0.071 1.49
    Saukewa: PMGW12H 14 8 40 28 28 60.4 24 8.5 8 40 15 M4*8 5.10 8.24 0.103 1.49
    Saukewa: PMGW15C 16 9 60 45 20 54.8 42 9.5 8 40 15 M4*10 6.77
    9.22 0.143 2.86
    PMGW15H 16 9 60 45 35 73.8 42 9.5 8 40 15 M4*10 8.93 13.38 0.215 2.86

    Odering Tips

    1. Kafin yin oda, maraba don aiko mana da bincike, don bayyana buƙatun ku kawai;

    2. Tsawon al'ada na jagorar madaidaiciya daga 1000mm zuwa 6000mm, amma mun yarda da tsayin da aka yi;

    3. Toshe launi shine azurfa da baki, idan kuna buƙatar launi na al'ada, kamar ja, kore, blue, wannan yana samuwa;

    4. Muna karɓar ƙananan MOQ da samfurin don gwajin inganci;

    5. Idan kana son zama wakilin mu, barka da zuwa a kira mu +86 19957316660 ko aiko mana da imel.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana