• jagora

Manufactur daidaitaccen PEGH Jumla Farashin Jagoran Jagoran Rail

Takaitaccen Bayani:


  • Samfura:PEGH-SA / PEGH-CA
  • Girman:15, 20, 25, 30
  • Kayan Aikin Rail:S55C
  • Abun toshewa:20 CRmo
  • Misali:samuwa
  • Lokacin bayarwa:5-15 kwanaki
  • Madaidaicin matakin:C, H, P, SP, UP
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    PYG sun yi imanin cewa dogon lokaci haɗin gwiwa yana faruwa ne sakamakon saman kewayon, ƙarin sabis na ƙimar, gamuwa mai wadata da tuntuɓar mutum. Dangane da falsafar kasuwanci na 'abokin ciniki da farko, ku ci gaba', muna maraba da masu siyayya daga cikin gida da waje don ba da haɗin kai tare da mu.
    Abin da ya kamata ku kasance shine abin da muke nema. Mun tabbata mafitarmu za ta kawo muku ingancin aji na farko. Kuma yanzu da gaske fatan inganta abokantaka tare da ku daga ko'ina cikin duniya. Mu hada hannu don yin hadin gwiwa tare da moriyar juna!

    Ma'anar PEGH Series

    PEGH-SA / PEGH-CA mikakke jagora yana nufin ƙananan nau'in ƙwallon ƙwallon linzamin linzamin kwamfuta tare da ƙwallan ƙarfe huɗu na jere a cikin tsarin tsagi wanda zai iya ɗaukar ƙarfin ɗaukar nauyi a duk kwatance, tsayin daka, daidaitawa kai, na iya ɗaukar kuskuren shigarwa na saman hawa. , wannan ƙananan bayanan martaba da gajeren toshe sun dace sosai ga ƙananan kayan aiki waɗanda ke buƙatar babban aiki da sauri da iyakataccen sarari. Bayan mai riƙewa akan toshe yana iya guje wa faɗuwar ƙwallayen.

    Don jerin PEGH-SA / PEGH-CA, zamu iya sanin ma'anar kowace lamba kamar haka:

    Dauki girman 25 misali:

    mgn7 zuw

    Ƙayyadaddun Gabatarwa don PEGH Series Profile Rails Guides Guide

    PEGH-SA / PEGH-CA jagororin layin dogo na bayanan martaba suna da nau'in musanya da nau'in mara musanya. Dukansu suna da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai guda ɗaya, babban bambanci shine toshe mai canzawa kuma ana iya amfani da layin dogo daban, yana dacewa sosai ga wasu abokan ciniki.

    PEGH-SA / PEGH-CA block da nau'in dogo

    Nau'in

    Samfura

    Toshe Siffar

    Tsayi (mm)

    Hawan dogo daga Sama

    Tsayin Dogo (mm)

    Katangar murabba'i PEGH-SAPEGH-CA

    img-3

    24

    48

    img-4

    100

    4000

    Aikace-aikace

    • Tsarin sarrafa kansa
    • Manyan kayan sufuri
    • Injin sarrafa CNC
    • Injin yankan nauyi
    • Injin niƙa CNC
    • Injin gyare-gyaren allura
    • Injin fitar da wutar lantarki
    • Manyan injinan gantry

    Preload

    PEGH daidaitaccen jagorar madaidaiciyar preload yana nufin haɓaka diamita na ƙwallayen ƙarfe, pre ɗora ƙwallon ƙwallon ta amfani da rata mara kyau tsakanin ƙwallo da hanyar ƙwallon, wannan na iya haɓaka madaidaiciyar madaidaiciyar madaidaiciyar jagorar layin dogo da kawar da tazarar, amma don ƙaramin faifan layi, muna ba da shawarar yin amfani da preload na haske ko ƙasa don guje wa rage lokacin rayuwar sabis saboda zaɓin preload ɗin da ya wuce kima.

    Madaidaicin Matsayi

    Motsi madaidaiciyar madaidaiciyar PEGH suna da al'ada (C), babban (H), daidaiton (P), babban madaidaicin (SP) da madaidaicin madaidaicin (UP)

    Matsayin bututun mai

    mu yawanci shigar da bututun mai a gaba ko baya ƙarshen madaidaicin faifan toshe don man shafawa, wani lokacin ajiye ramukan man mai don shigarwar maiko (yawanci madaidaiciya bututun ƙarfe), idan kuna da buƙatu na musamman don bututun mai, na iya tuntuɓar mu don cikakkun bayanai. .

    Cikakkun bayanai don ƙananan bayanan layin dogo

    img-1

    layin layi da fa'idar jagora

    1) Kwararren Maƙera

    1. Ƙwararrun ƙungiyar fitarwa.
    2. Shekaru 20 samarwa da ƙwarewar fitarwa.
    3. Kuna da alamar PYG®/ Gangara®.
    4. Bayar da sabis na musamman don Logo, yanayin shiryawa, yanayin tattara kaya..

    2) Kula da inganci

    1. Sashen QC don sarrafa inganci ga kowane mataki.
    2. Babban madaidaicin kayan aikin samarwa.
    3. ISO9001: 2008 tsarin kula da ingancin inganci.

    3) Farashin Gasa

    4) Isar da Gaggawa

    1. Babban rumbun ajiya, isasshe haja.
    2. Lokacin bayarwa: 3 ~ 7 kwanaki a ƙaramin tsari; 7 ~ 30 days a girma oda.

    Girma

    Cikakken ma'auni don duk jagorar motsi na layin dogo duba tebur na ƙasa ko zazzage kasidarmu:

    img-2

    Samfura Girman Taro (mm) Girman toshe (mm) Girman Rail (mm) Girman kusoshi don dogo Mahimman ƙimar nauyi mai ƙarfi Ƙididdiga na asali a tsaye Lokacin da aka ba da izini a tsaye nauyi
    MR MP MY Toshe Jirgin kasa
    H H1 N W B B1 C L1 L K1 G Mxl T H2 H3 WR HR D h d P E mm C (kN) C0 (kN) kN-m kN-m kN-m kg Kg/m
    PEGH15SA 24 4.5 9.5 34 26 4 - 23.1 40.1 14.8 5.7 M4*6 6 5.5 6 15 12.5 6 4.5 3.5 60 20 M3*16 5.35 9.4 0.08 0.04 0.04 0.09 1.25
    Farashin PEGH15CA 26 39.8 56.8 10.15 7.83 16.19 0.13 0.1 0.1 0.15
    PEGH20SA 28 6 11 42 32 5 - 29 50 18.75 12 M5*7 7.5 6 6 20 15.5 9.5 8.5 6 60 20 M5*16 7.23 12.74 0.13 0.06 0.06 0.15 2.08
    Farashin PEGH20CA 32 48.1 69.1 12.3 10.31 21.13 0.22 0.16 0.16 0.24
    PEGH25SA 33 7 12.5 48 35 6.5 - 35.5 59.1 21.9 12 M6*9 8 8 8 23 18 11 9 7 60 20 M6*20 11.4 19.5 0.23 0.12 0.12 0.25 2.67
    PEGH25CA 35 59 82.6 16.15 16.27 32.4 0.38 0.32 0.32 0.41
    PEGH30SA 42 10 16 60 40 10 - 41.5 69.5 26.75 12 M8*12 9 8 9 28 23 11 9 7 80 20 M6*25 16.42 28.1 0.4 0.21 0.21 0.45 4.35
    Farashin PEGH30CA 40 70.1 98.1 21.05 23.7 47.46 0.68 0.55 0.55 0.76

    PYG sun yi imanin cewa dogon lokaci haɗin gwiwa yana faruwa ne sakamakon saman kewayon, ƙarin sabis na ƙimar, gamuwa mai wadata da tuntuɓar mutum. Dangane da falsafar kasuwanci na 'abokin ciniki da farko, ku ci gaba', muna maraba da masu siyayya daga cikin gida da waje don ba da haɗin kai tare da mu.
    Abin da ya kamata ku kasance shine abin da muke nema. Mun tabbata mafitarmu za ta kawo muku ingancin aji na farko. Kuma yanzu da gaske fatan inganta abokantaka tare da ku daga ko'ina cikin duniya. Mu hada hannu don yin hadin gwiwa tare da moriyar juna!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana