• jagora

Wadanne abubuwa zasu iya shafar rayuwar rayuwar layin dogo?

Tsawon rayuwar layin dogo yana nufin Nisa, ba ainihin lokacin kamar yadda muka fada ba. A wasu kalmomi, an bayyana rayuwar jagorar linzamin kwamfuta a matsayin jimlar nisan gudu har sai an goge saman hanyar ƙwallon ƙafa da ƙwallon ƙarfe saboda gajiyar kayan aiki.

Rayuwar jagorar lm gabaɗaya ta dogara ne akan rayuwar da aka ƙididdige, ma'anar ita ce: Batch na samfuri ɗaya yana aiki ƙarƙashin yanayi iri ɗaya kuma ana ƙididdige kaya ɗaya bayan ɗaya, 90% wanda ba tare da yanayin peeling saman ba zai iya kaiwa ga jimlar nisan aiki. Wannan shine tsawon rayuwa na ka'idar.

Ainihin rayuwar jagororin linzamin kwamfuta za su bambanta bisa ga ainihin nauyin da abokan ciniki ke ɗauka, akwai abubuwa uku waɗanda suka ƙayyade rayuwar jagoran motsi na linzamin kamar haka:

1. Taurin saman, ya fi dacewa don kiyaye taurin saman jagorar madaidaiciya a cikin HRC58-62.

2. Yanayin tsarin, Babban zafin jiki zai shafi kayan jagorar layi. Tsarin zafin jiki ya kamata ya zama ƙasa da 100 ℃.

3. Kayan aiki, Bugu da ƙari ga lokacin karfi da rashin aiki na injin kanta, akwai nauyin da ba a sani ba tare da motsi, don haka ba shi da sauƙi a lissafta nauyin aiki, dole ne bisa ga kwarewa. Gabaɗaya, ana iya ƙididdige rayuwar sabis bisa ga ainihin ƙididdiga mai ƙarfi mai ƙarfi C da nauyin aiki P na shingen layi. Rayuwar sabis na jagorar linzamin kwamfuta za ta canza tare da matsayi na motsi, taurin saman mirgina da yanayin yanayi. Jagoran layi na PYG a kasuwa ya tabbatar da cewa rayuwar sabis na iya daɗe.

Duk da haka dai, PYG tana ƙoƙarin inganta ingantattun jagororin linzamin kwamfuta, tsayin lokacin sabis na jagorar layi, da kuma ba da ilimin kulawa ga abokan cinikinmu.

Bayani na M3209432


Lokacin aikawa: Maris 17-2023