Mai darjewa yana iya canza motsi mai lanƙwasa zuwa motsi na layi, kuma mai kyautsarin dogo jagorana iya sa kayan aikin injin ya sami saurin ciyar da abinci. A daidai wannan gudun, saurin ciyarwa shine halayyar jagororin layi. Tun da jagorar linzamin kwamfuta yana da amfani sosai, menene aikintoshe layin dogowasa?
1. An rage yawan tuƙi, saboda juzu'in motsi na jagorar layin dogo kaɗan ne, muddin akwai ƙaramin ƙarfi zai iya sa injin ya motsa, ƙimar tuƙi ya ragu, kuma zafin da ke haifar da gogayya ya fi dacewa da babban sauri. , yawan farawa da juyawa motsi.
2. Babban matakin daidaito, motsi nalayin jagorar layin dogoan samu ta hanyar mirgina, ba wai kawai madaidaicin juzu'i ya ragu zuwa kashi hamsin na jagorar zamiya ba, har ma da rata tsakanin juriya mai tsauri mai ƙarfi zai zama ƙanƙanta, don cimma daidaiton motsi, rage girgiza da girgiza, zai iya cimma nasara. matsayi, wanda ya dace don inganta saurin amsawa da kuma ji na tsarin CNC.
3. Tsarin tsari mai sauƙi, sauƙi mai sauƙi, babban canji, girman madaidaicin jagorar layin dogo za'a iya kiyaye shi a cikin kewayon dangi, kuskuren ramin ramin faifan faifan ramin ramuka yana ƙarami, sauƙin maye gurbin, shigar da zoben allurar mai a kan darjewa, iya kai tsaye samar da man fetur, kuma ana iya haɗa shi da bututun mai ta atomatik samar da man fetur, don rage asarar injin, zai iya kula da aiki mai mahimmanci na dogon lokaci.
Akwai nau'i biyu na toshe: flange da murabba'i, nau'in flange ya dace da aikace-aikacen ɗaukar nauyi mai nauyi saboda ƙananan girman taro da saman hawa mai faɗi.
Lokacin shigarwa, kar a motsa clipper a cikin darjewa a gaba, in ba haka ba yana da sauƙi don haifar da ƙwallon ƙarfe a cikin darjewa ya faɗi, sa'an nan kuma ba za a iya shigar da amfani da shi akai-akai ba, A lokaci guda kuma ya kamata a shigar da clipper. don hana ƙwallon karfe faɗuwa lokacin da ake hadawa.
Lokacin aikawa: Mayu-07-2024