• jagora

Isar da Gaggawa Ƙarƙashin Bayanan Bayanin Jagorar Jagora Mai Haɓakawa EGH15/EGW15 don Kerawa

Takaitaccen Bayani:


  • Alamar:PYG
  • Girman Samfura:15mm ku
  • Kayan Aikin Rail:S55C
  • Lokacin Bayarwa:5-15 kwanaki
  • Misali:samuwa
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Kamfaninmu yana manne da ainihin ka'idar "Quality na iya zama rayuwar kamfani, kuma matsayi zai iya zama ransa" don Isar da Ƙananan Bayanan Bayanin Jagorar Jagoran Jagora Mai Ƙaddamarwa EGH15 / EGW15 don Automation, Barka da shirya aure na dogon lokaci tare da mu. Mafi inganci Farashin Siyar da inganci Har abada a China.
    Kamfaninmu yana manne wa ka'idar "Quality na iya zama rayuwar kamfani, kuma matsayi zai iya zama ransa" donEG15, ƙwararren injiniyan R&D zai kasance a wurin don sabis ɗin tuntuɓar ku kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don biyan bukatun ku. Don haka ku tabbata kun ji daɗin tuntuɓar mu don tambayoyi. Za ku iya aiko mana da imel ko kira mu don ƙananan kasuwanci. Hakanan kuna iya zuwa kasuwancinmu da kanku don ƙarin sanin mu. Kuma tabbas za mu ba ku mafi kyawun zance da sabis na siyarwa. A shirye muke mu gina kwanciyar hankali da zumunci tare da 'yan kasuwanmu. Don cimma nasarar juna, za mu yi iya ƙoƙarinmu don gina ingantaccen haɗin gwiwa da aikin sadarwa na gaskiya tare da abokanmu. Sama da duka, muna nan don maraba da tambayoyinku don kowane samfuranmu da sabis ɗinmu.

    bayanin samfurin

    Ƙananan jagororin layin layi an tsara su don samar da kyakkyawan aiki yayin da ake rage buƙatun sarari. Ƙaƙƙarfan nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i yana tabbatar da haɗin kai cikin kowane tsari, yana sa ya dace da masana'antu iri-iri ciki har da sarrafa kansa, robotics da masana'antu.

    An ƙera shi tare da madaidaicin tunani, wannan jagorar tana ba da garantin daidaitaccen abin dogaro da motsin layi. Abubuwan da aka yi amfani da su masu inganci da ake amfani da su a cikin ginin suna ba da gudummawa ga dorewa da kuma aiki mai dorewa. Kuna iya amincewa da jagororin layi na ƙananan bayanan mu don jure wa ƙaƙƙarfan amfani mai nauyi, tabbatar da daidaiton sakamako akan lokaci.

    Ɗaya daga cikin fitattun fasalulluka na wannan samfurin shine na musamman santsi da ƙarancin aiki. Ƙididdigar ƙananan ƙira yana rage rawar jiki da amo, inganta aikin tsarin gaba ɗaya. Bugu da ƙari, tsarin ɗaukar ƙwallo da aka keɓe wanda aka yi amfani da shi a cikin jagororin linzamin kwamfuta yana tabbatar da juriyar juriya kaɗan, yana haifar da motsi mai laushi da tsawon rai.

    Jagororin layin mu masu ƙanƙanta kuma masu tsayi-daidaitacce kuma ana iya keɓance su cikin sauƙi don biyan takamaiman buƙatun aikace-aikacen. Ƙarfinsa yana ba shi damar dacewa da sauƙi zuwa nau'i daban-daban da sauri. Ko kuna buƙatar motsi daidai da sauri ko aiki a hankali da sarrafawa, wannan jagorar madaidaiciyar ta rufe ku.

    Saboda ƙanƙantar girman su, ƙananan jagororin linzamin kwamfuta za a iya haɗa su cikin sabbi da tsarin da ake da su. Shigarwa abu ne mai sauƙi kuma zaɓi na nau'ikan hawa daban-daban yana sa ya zama mafita mara wahala ga kowane saiti.

    bayanan fasaha

    Samfura Girman Taro (mm) Girman toshe (mm) Girman Rail (mm) Girman kusoshidomin dogo Mahimman ƙimar nauyi mai ƙarfi Ƙididdiga na asali a tsaye nauyi
    Toshe Jirgin kasa
    H N W B C L WR  HR  D P E mm C (kN) C0 (kN) kg Kg/m
    PEGH15SA 24 9.5 34 26 - 40.1 15 12.5 6 60 20 M3*16 5.35 9.4 0.09 1.25
    Farashin PEGH15CA 24 9.5 34 26 26 56.8 15 12.5 6 60 20 M3*16 7.83 16.19 0.15 1.25
    PEGW15SA 24 18.5 52 41 - 40.1 15 12.5 6 60 20 M3*16 5.35 9.4 0.12 1.25
    Saukewa: PEGW15CA 24 18.5 52 41 26 56.8 15 12.5 6 60 20 M3*16 7.83 16.19 0.21 1.25
    Saukewa: PEGW15SB 24 18.5 52 41 - 40.1 15 12.5 11 60 20 M3*16 5.35 9.4 0.12 1.25
    Saukewa: PEGW15CB 24 18.5 52 41 26 56.8 15 12.5 11 60 20 M3*16 7.83 16.19 0.21 1.25

    Odering Tips

    1. Kafin yin oda, maraba don aiko mana da bincike, don bayyana buƙatun ku kawai;

    2. Tsawon al'ada na jagorar madaidaiciya daga 1000mm zuwa 6000mm, amma mun yarda da tsayin da aka yi;

    3. Toshe launi shine azurfa da baki, idan kuna buƙatar launi na al'ada, kamar ja, kore, blue, wannan yana samuwa;

    4. Muna karɓar ƙananan MOQ da samfurin don gwajin inganci;

    5. Idan kana son zama wakilin mu, maraba da kiran mu +86 19957316660 ko aiko mana da imel;

    Kamfaninmu yana manne da ainihin ka'idar "Quality na iya zama rayuwar kamfani, kuma matsayi zai iya zama ransa" don Isar da Sauri don Jagoran Lissafin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira EGH15 / EGW15 don Automation, Barka da shirya aure na dogon lokaci. tare da mu. Mafi inganci Farashin Siyar da inganci Har abada a China.
    Isar da Gaggawa don Jagoran Lantarki na China da Haɓaka, ƙwararren injiniyan R&D zai kasance a wurin don sabis ɗin shawarwarinku kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don biyan bukatunku. Don haka ku tabbata kun ji daɗin tuntuɓar mu don tambayoyi. Za ku iya aiko mana da imel ko kira mu don ƙananan kasuwanci. Hakanan kuna iya zuwa kasuwancinmu da kanku don ƙarin sanin mu. Kuma tabbas za mu ba ku mafi kyawun zance da sabis na siyarwa. A shirye muke mu gina kwanciyar hankali da zumunci tare da 'yan kasuwanmu. Don cimma nasarar juna, za mu yi iya ƙoƙarinmu don gina ingantaccen haɗin gwiwa da aikin sadarwa na gaskiya tare da abokanmu. Sama da duka, muna nan don maraba da tambayoyinku don kowane samfuranmu da sabis ɗinmu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana