Samfura PRGW55CA/PRGH55CA jagorar linzamin kwamfuta, nau'in hanyoyin jagora ne na abin nadi lm wanda ke amfani da rollers azaman abubuwan da ke jujjuyawa. Rollers suna da wurin tuntuɓar mafi girma fiye da ƙwallaye don jagorar madaidaiciyar abin nadi yana fasalta ƙarfin ɗaukar nauyi da mafi girman tsauri. Idan aka kwatanta da nau'in nau'in ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa, toshe jerin PRGW yana da kyau don aikace-aikacen ɗaukar nauyi na lokaci mai nauyi saboda ƙananan tsayin taro da babban saman hawa.
Siffofinmadaidaicin jagororin dogo
1) Zane mafi kyau
Keɓaɓɓen ƙira idan hanyar zagayawa ta ba da damar jerin jagorar madaidaiciyar hanya ta PRG don ba da motsi mai laushi mai laushi
2) Super high rigidity
Jerin PRG nau'in jagora ne na linzamin kwamfuta wanda ke amfani da rollers azaman abubuwa masu birgima. Rollers suna da mafi girman wurin tuntuɓar ƙwallo fiye da ƙwallaye ta yadda hanyar jagorar abin nadi ya ƙunshi mafi girman ƙarfin lodi da kuma tsayin daka.
3) Super high load iya aiki
Tare da layuka huɗu na rollers da aka shirya a kusurwar lamba na 45-digiri, tsarin jagorar layin layi na PRG yana da ma'aunin nauyi daidai a cikin radial, jujjuyawar radial da na gefe. Jerin PRG yana da ƙarfin lodi mafi girma a cikin ƙarami fiye da na al'ada, jagorar linzamin nau'in ball.
Daidaiton Ajinmadaidaicin jagororin dogo
Ana iya rarraba daidaiton jerin PRG zuwa azuzuwan hudu: babba (H), daidaici (P), babban daidaito (SP) da madaidaicin daidaito (UP). Abokin ciniki na iya zaɓar aji ta hanyar yin la'akari da daidaitattun buƙatun kayan aikin da aka yi amfani da su.
Preload namadaidaicin jagororin dogo
Za'a iya yin amfani da riga-kafi akan kowace hanya ta jagora ta amfani da manyan rollers. Gabaɗaya, hanyar jagorar motsi ta layi tana da raɗaɗi mara kyau tsakanin titin tsere da rollers don haɓaka taurin kai da kiyaye daidaici. Hanyar jagorar madaidaiciyar jerin PRG tana ba da daidaitattun kayan aiki guda uku don aikace-aikace da yanayi daban-daban:
Ƙaƙƙarfan haske (ZO), 0.02 ~ 0.04 C, Wani jagorar kaya, ƙananan tasiri, ƙananan daidaitattun da ake bukata.
Matsakaici preload(ZA), 0.07 ~ 0.09 C, babban rigidity da ake bukata, babban madaidaicin buƙata.
Preload mai nauyi (ZB), 0.12 ~ 0.14 C, super high rigidity da ake buƙata, tare da rawar jiki da tasiri.
Samfura | Girman Taro (mm) | Girman toshe (mm) | Girman Rail (mm) | Girman kusoshidomin dogo | Mahimman ƙimar nauyi mai ƙarfi | Ƙididdiga na asali a tsaye | nauyi | |||||||||
Toshe | Jirgin kasa | |||||||||||||||
H | N | W | B | C | L | WR | HR | D | P | E | mm | C (kN) | C0 (kN) | kg | Kg/m | |
Saukewa: PRGH55CA | 80 | 23.5 | 100 | 75 | 75 | 183.7 | 53 | 44 | 23 | 60 | 30 | M14*45 | 130.5 | 252 | 4.89 | 13.98 |
Farashin PRGH55HA | 80 | 23.5 | 100 | 75 | 95 | 232 | 53 | 44 | 23 | 60 | 30 | M14*45 | 167.8 | 348 | 6.68 | 13.98 |
Saukewa: PRGL55CA | 70 | 23.5 | 100 | 75 | 75 | 183.7 | 53 | 44 | 23 | 60 | 30 | M14*45 | 130.5 | 252 | 4.89 | 13.98 |
Saukewa: PRGL55HA | 70 | 23.5 | 100 | 75 | 75 | 232 | 53 | 44 | 23 | 60 | 30 | M14*45 | 167.8 | 348 | 6.68 | 13.98 |
Saukewa: PRGW55CC | 70 | 43.5 | 140 | 116 | 95 | 183.7 | 53 | 44 | 23 | 60 | 30 | M14*45 | 130.5 | 252 | 5.43 | 13.98 |
Saukewa: PRGW55HC | 70 | 43.5 | 140 | 116 | 95 | 232 | 53 | 44 | 23 | 60 | 30 | M14*45 | 167.8 | 348 | 7.61 | 13.98 |
1. Za mu zaɓi kunshin aminci wanda ya dace da samfuran ku, Tabbas, ya dogara da buƙatun mai siye. za mu iya samar da akwatin ciki tare da zanenku na akwati;
2. Bincika samfur a hankali kafin shiryawa, kuma tabbatar da samfurin samfurin da girmansa;
3. Idan marufi ya kasance a cikin akwati na katako, ƙarfafa ƙaddamarwa sau da yawa.
1. Kafin yin oda, maraba don aiko mana da bincike, don bayyana buƙatun ku kawai;
2. Tsawon al'ada na jagorar madaidaiciya daga 1000mm zuwa 6000mm, amma mun yarda da tsayin da aka yi;
3. Toshe launi shine azurfa da baki, idan kuna buƙatar launi na al'ada, kamar ja, kore, blue, wannan yana samuwa;
4. Muna karɓar ƙananan MOQ da samfurin don gwajin inganci;
5. Idan kana son zama wakilin mu, maraba da kiran mu +86 19957316660 ko aiko mana da imel;